โปรโมชั่น
  กล้องวงจรปิด EVO
  เครื่องบันทึก
  กล้องอินฟาเรด
  กล้องสปีดโดม
  กล้องวงจรปิด Panasonic
  E-Series (IP Camera)
  C-Series (HD Camera)
  กล้องวงจรปิด JAGUAR
  กล้องวงจรปิด
  เครืองบันทึก
  ระบบไฟเบอร์ออปติกและอุปกรณ์
  Fiber Optic Cable
  Media Converter
  Accessories
  ระบบกันขโมย
   
  เครื่องสแกนลายนิ้วมือ
   
  เครื่องทาบบัตร นิ้วมือ ผ่ามือ ใบหน้า
   
  อุปกรณ์เน็ตเวิร์ค
   
  อุปกรณ์สำหรับติดตั้ง
   
  ดาว์นโหลด
  ฟังเพลงออนไลน์
   
   
   
   
   
สอบถามรายละเอียด
053-166641
Tel. 088-2587858
 
สถิติเข้าเยี่ยมชมเว็บไซต์
  สถิติของวันที่ 21/02/2563
  จำนวนผู้เช้าชมวันนี้ = 171 ครั้ง
  จำนวน UIP วันนี้ = 33 ip

  จำนวนผู้เช้าชมเดือนนี้ = 5185 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมเดือนที่แล้ว= 4961 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมปีนี้ = 10146 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมปีที่แล้ว = 46161 ครั้ง
  จำนวนผู้เข้าชมทั้งหมด = 232067 ครั้ง
ออนไลน์ขณะนี้ 1 คน
 
 
 
ชื่อสินค้า :: Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-FC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
ราคา :: 450 บาท

 - Link UFP968D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ SC-FC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC
Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-FC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-FC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร - Link UFP968D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ SC-FC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC
ความนิยม ::.
ราคา ::. 450 บาท
Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-FC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
ราคา :: 450 บาท

 - Link UFP968D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ SC-FC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC
ชื่อสินค้า :: TL-WR842ND
ราคา :: บาท

 
  • - อัตราการส่งสัญญาณไร้สายมาตรฐาน N ความเร็ว 300Mbps ด้วยเทคโนโลยี MIMO 
  • - Guest Network ให้การเข้าถึง Wi-Fi ที่มีความปลอดภัยสำหรับแขกผู้มาเยือน
  • - 5 VPN tunnels ช่วยให้การเชื่อมต่อระยะไกล 
  • - พอร์ต USB 2.0 อเนกประสงค์ ที่สะดวกสำหรับการพิมพ์แบบไร้สายและ FTP เซิร์ฟเวอร์ 
  • - Embedded media server ช่วยให้ผู้ใช้สามารถแชร์ เพลง วิดีโอและภาพถ่าย
TL-WR842ND
300Mbps Multi-Function Wireless N Router - อัตราการส่งสัญญาณไร้สายมาตรฐาน N ความเร็ว 300Mbps ด้วยเทคโนโลยี MIMO - Guest Network ให้การเข้าถึง Wi-Fi ที่มีความปลอดภัยสำหรับแขกผู้มาเยือน - 5 VPN tunnels ช่วยให้การเชื่อมต่อระยะไกล - พอร์ต USB 2.0 อเนกประสงค์ ที่สะดวกสำหรับการพิมพ์แบบไร้สายและ FTP เซิร์ฟเวอร์ - Embedded media server ช่วยให้ผู้ใช้สามารถแชร์ เพลง วิดีโอและภาพถ่าย
ความนิยม ::.
ราคา ::. บาท
TL-WR842ND
ราคา :: บาท

 
  • - อัตราการส่งสัญญาณไร้สายมาตรฐาน N ความเร็ว 300Mbps ด้วยเทคโนโลยี MIMO 
  • - Guest Network ให้การเข้าถึง Wi-Fi ที่มีความปลอดภัยสำหรับแขกผู้มาเยือน
  • - 5 VPN tunnels ช่วยให้การเชื่อมต่อระยะไกล 
  • - พอร์ต USB 2.0 อเนกประสงค์ ที่สะดวกสำหรับการพิมพ์แบบไร้สายและ FTP เซิร์ฟเวอร์ 
  • - Embedded media server ช่วยให้ผู้ใช้สามารถแชร์ เพลง วิดีโอและภาพถ่าย
ชื่อสินค้า :: CV-CPW101L : 1.0 Mega Pixels
ราคา :: 4,xxx บาท

CV-CPW101L
Focal Length: 2.7mm - 12mm (Manual Zoom

 1/2.9" 1.0 Mega Pixels CMOS.
720p@25fps(PAL) /30fps (NTSC).
75-3* coaxial cable transmission over 800m.
ICR for day time and night time operation.
Auto exposure, auto white balance, auto electronic shutter and auto gain function. 
Manual adjustment of lens zoom and focus.
DC12V power supply.
IP66 compliance. 
CV-CPW101L : 1.0 Mega Pixels
CV-CPW101L : Focal Length: 2.7mm - 12mm (Manual Zoom) -1/2.9" 1.0 Mega Pixels CMOS. -720p@25fps(PAL) /30fps (NTSC). -75-3* coaxial cable transmission over 800m. -ICR for day time and night time operation. -Auto exposure, auto white balance, auto electronic shutter and auto gain function. -Manual adjustment of lens zoom and focus. -DC12V power supply. -IP66 compliance.
ความนิยม ::.
ราคา ::. 4,xxx บาท
CV-CPW101L : 1.0 Mega Pixels
ราคา :: 4,xxx บาท

CV-CPW101L
Focal Length: 2.7mm - 12mm (Manual Zoom

 1/2.9" 1.0 Mega Pixels CMOS.
720p@25fps(PAL) /30fps (NTSC).
75-3* coaxial cable transmission over 800m.
ICR for day time and night time operation.
Auto exposure, auto white balance, auto electronic shutter and auto gain function. 
Manual adjustment of lens zoom and focus.
DC12V power supply.
IP66 compliance. 
ชื่อสินค้า :: K-EF134L03AE (Focal length : 3.6mm)
ราคา :: 6,xxx บาท

 1 /3”  1.3Megapixel progressive scan CMOS
H.264&MJPEG dual-stream encoding
Max 30fps@1.3M(1280× 960) 
WDR, Day/Night(ICR), 3DNR, AWB, AGC, BLC
Multiple network monitoring: Web browser, EMS and Mobile-EMS
Fixed focal lens
Max. IR LEDs Length 30m
IP66, PoE, DC12V
Corridor Mode Support  
K-EF134L03AE (Focal length : 3.6mm)
K-EF134L03AE (Focal length : 3.6mm) -1 /3” 1.3Megapixel progressive scan CMOS -H.264&MJPEG dual-stream encoding -Max 30fps@1.3M(1280× 960) -WDR, Day/Night(ICR), 3DNR, AWB, AGC, BLC -Multiple network monitoring: Web browser, EMS and Mobile-EMS -Fixed focal lens -Max. IR LEDs Length 30m -IP66, PoE, DC12V -Corridor Mode Support
ความนิยม ::.
ราคา ::. 6,xxx บาท
K-EF134L03AE (Focal length : 3.6mm)
ราคา :: 6,xxx บาท

 1 /3”  1.3Megapixel progressive scan CMOS
H.264&MJPEG dual-stream encoding
Max 30fps@1.3M(1280× 960) 
WDR, Day/Night(ICR), 3DNR, AWB, AGC, BLC
Multiple network monitoring: Web browser, EMS and Mobile-EMS
Fixed focal lens
Max. IR LEDs Length 30m
IP66, PoE, DC12V
Corridor Mode Support  
ชื่อสินค้า :: K-NL308K/G (8ch)
ราคา :: 2x,xxx บาท

 lUp to 4/8 channel with 1080P real time live view
lH.264/MJPEG dual codec decoding
lMax 200Mbps incoming bandwidth
lHDMI/VGA simultaneous video output
l4/8 channel synchronous real time playback
lSupport 2 SATA HDDs up to total 12TB, 2 USB(1 USB3.0)
lSupport Network Camera UPnP, 4/8ch PoE ports
lMultiple network monitoring: Web browser, EMS & Mobile-EMS
K-NL308K/G (8ch)
K-NL308K/G (8ch) -Up to 4/8 channel with 1080P real time live view -H.264/MJPEG dual codec decoding -Max 200Mbps incoming bandwidth -HDMI/VGA simultaneous video output -4/8 channel synchronous real time playback -Support 2 SATA HDDs up to total 12TB, 2 USB(1 USB3.0) -Support Network Camera UPnP, 4/8ch PoE ports -Multiple network monitoring: Web browser, EMS & Mobile-EMS
ความนิยม ::.
ราคา ::. 2x,xxx บาท
K-NL308K/G (8ch)
ราคา :: 2x,xxx บาท

 lUp to 4/8 channel with 1080P real time live view
lH.264/MJPEG dual codec decoding
lMax 200Mbps incoming bandwidth
lHDMI/VGA simultaneous video output
l4/8 channel synchronous real time playback
lSupport 2 SATA HDDs up to total 12TB, 2 USB(1 USB3.0)
lSupport Network Camera UPnP, 4/8ch PoE ports
lMultiple network monitoring: Web browser, EMS & Mobile-EMS
ชื่อสินค้า :: JQ-HC200S
ราคา :: บาท

 JQ-HC200S
◆ กล้องไอพี ความละเอียดระดับ 2.0 ล้านพิกเซล, WIFI
◆ ความคมชัดระดับ HD 1080P
◆ สามารถหมุนกล้องได้ 360 องศา
◆ ขึ้น-ลง 90 องศา
◆ รองรับการทำงานด้วย IR Cut จะตัดภาพเป้นขาว-ดำเฉพาะตอนกลางคืน
 
JQ-HC200S
๋JQ-HC200S ◆ กล้องไอพี ความละเอียดระดับ 2.0 ล้านพิกเซล,WIFI ◆ ความคมชัดระดับ HD 1080P ◆ สามารถหมุนกล้องได้ 360 องศา ◆ ขึ้น-ลง 90 องศา ◆ รองรับการทำงานด้วย IR Cut จะตัดภาพเป้นขาว-ดำเฉพาะตอนกลางคืน
ความนิยม ::.
ราคา ::. บาท
JQ-HC200S
ราคา :: บาท

 JQ-HC200S
◆ กล้องไอพี ความละเอียดระดับ 2.0 ล้านพิกเซล, WIFI
◆ ความคมชัดระดับ HD 1080P
◆ สามารถหมุนกล้องได้ 360 องศา
◆ ขึ้น-ลง 90 องศา
◆ รองรับการทำงานด้วย IR Cut จะตัดภาพเป้นขาว-ดำเฉพาะตอนกลางคืน
 
 


บริษัท ดี-โปร คอมมิวนิเคชั่น เชียงราย จำกัด
47/1 หมู่ 2 ต.ริมกก อ.เมืองเชียงราย จ.เชียงราย 57100

Tel.053-166641 , 088-2587858 , 088-258-7859 E-Mail : dprocctv@gmail.com , Facebook : www.facebook.com/dpro.cctvcr


Copyright © 2011 All rights reserved. Design by ChiangraiWebDesign.com