โปรโมชั่น
  กล้องวงจรปิด EVO
  เครื่องบันทึก
  กล้องอินฟาเรด
  กล้องสปีดโดม
  HIKVISION
  กล้อง Analog FHD
  เครืองบันทึกภาพ DVR
 
  HILOOK
   
   
 
  DAHUA
   
   
 
  EZVIZ
   
   
   
  กล้องวงจรปิด Panasonic
  E-Series (IP Camera)
  C-Series (HD Camera)
  กล้องวงจรปิด JAGUAR
  กล้องวงจรปิด
  เครืองบันทึก
  ระบบไฟเบอร์ออปติกและอุปกรณ์
  Fiber Optic Cable
  Media Converter
  Accessories
  ระบบกันขโมย
   
  เครื่องสแกนลายนิ้วมือ
   
  เครื่องทาบบัตร นิ้วมือ ผ่ามือ ใบหน้า
   
  อุปกรณ์เน็ตเวิร์ค
   
  อุปกรณ์สำหรับติดตั้ง
   
  ดาว์นโหลด
  ฟังเพลงออนไลน์
   
   
   
   
   
สอบถามรายละเอียด
053-166641
Tel. 088-2587858
 
สถิติเข้าเยี่ยมชมเว็บไซต์
  สถิติของวันที่ 08/05/2564
  จำนวนผู้เช้าชมวันนี้ = 68 ครั้ง
  จำนวน UIP วันนี้ = 29 ip

  จำนวนผู้เช้าชมเดือนนี้ = 1051 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมเดือนที่แล้ว= 3015 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมปีนี้ = 13006 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมปีที่แล้ว = 58541 ครั้ง
  จำนวนผู้เข้าชมทั้งหมด = 293468 ครั้ง
ออนไลน์ขณะนี้ 1 คน
 
 
 
ชื่อสินค้า :: ชุดสัญญาณกันขโมย Honeywell Lynx Touch L5200 หน้าจอสัมผัส ชุด SuperSaver
ราคา :: 29,900 บาท

 ชุดนี้ประกอบไปด้วย..
  • - ชุดแผงควบคุมหลัก (Control Panel) Honeywell Lynx Touch 5200
  • - ชุดตรวจจับการเปิดประตูและหน้าต่าง (Magnetic Sensor) จำนวน 5 ชุด
  • - ชุดตรวจจับความเคลื่อนไหวภายใน (Motion Detector : PIR) จำนวน 2 ชุด
  • - รีโมทคอนโทรล สำหรับการ เปิด/ปิด ระบบ (Keyfob) จำนวน 2 ชุด
  • - หม้อแปลงไฟ 9V จำนวน 1 ชุด
  • - แบตเตอรี่สำรองไฟ ติดตั้งภายในแผงควบคุมหลัก
  • - คู่มือการใช้งาน การติดตั้ง (ภาษาอังกฤษ)
  • - คู่มือการใช้งานฉบับย่อ (ภาษาไทย) 
ชุดสัญญาณกันขโมย Honeywell Lynx Touch L5200 หน้าจอสัมผัส ชุด SuperSaver
ชุดระบบกันขโมย Honeywell Lynx Touch 5200 ระบบสัญญาณกันขโมยระดับโลกจาก Honeywell หน้าจอสัมผัส สำหรับคอนโด ทาวน์เฮาส์ บ้านเดี่ยว และโชว์รูมสินค้า
ความนิยม ::.
ราคา ::. 29,900 บาท
ชุดสัญญาณกันขโมย Honeywell Lynx Touch L5200 หน้าจอสัมผัส ชุด SuperSaver
ราคา :: 29,900 บาท

 ชุดนี้ประกอบไปด้วย..
  • - ชุดแผงควบคุมหลัก (Control Panel) Honeywell Lynx Touch 5200
  • - ชุดตรวจจับการเปิดประตูและหน้าต่าง (Magnetic Sensor) จำนวน 5 ชุด
  • - ชุดตรวจจับความเคลื่อนไหวภายใน (Motion Detector : PIR) จำนวน 2 ชุด
  • - รีโมทคอนโทรล สำหรับการ เปิด/ปิด ระบบ (Keyfob) จำนวน 2 ชุด
  • - หม้อแปลงไฟ 9V จำนวน 1 ชุด
  • - แบตเตอรี่สำรองไฟ ติดตั้งภายในแผงควบคุมหลัก
  • - คู่มือการใช้งาน การติดตั้ง (ภาษาอังกฤษ)
  • - คู่มือการใช้งานฉบับย่อ (ภาษาไทย) 
ชื่อสินค้า :: JQ-HC200S
ราคา :: บาท

 JQ-HC200S
◆ กล้องไอพี ความละเอียดระดับ 2.0 ล้านพิกเซล, WIFI
◆ ความคมชัดระดับ HD 1080P
◆ สามารถหมุนกล้องได้ 360 องศา
◆ ขึ้น-ลง 90 องศา
◆ รองรับการทำงานด้วย IR Cut จะตัดภาพเป้นขาว-ดำเฉพาะตอนกลางคืน
 
JQ-HC200S
๋JQ-HC200S ◆ กล้องไอพี ความละเอียดระดับ 2.0 ล้านพิกเซล,WIFI ◆ ความคมชัดระดับ HD 1080P ◆ สามารถหมุนกล้องได้ 360 องศา ◆ ขึ้น-ลง 90 องศา ◆ รองรับการทำงานด้วย IR Cut จะตัดภาพเป้นขาว-ดำเฉพาะตอนกลางคืน
ความนิยม ::.
ราคา ::. บาท
JQ-HC200S
ราคา :: บาท

 JQ-HC200S
◆ กล้องไอพี ความละเอียดระดับ 2.0 ล้านพิกเซล, WIFI
◆ ความคมชัดระดับ HD 1080P
◆ สามารถหมุนกล้องได้ 360 องศา
◆ ขึ้น-ลง 90 องศา
◆ รองรับการทำงานด้วย IR Cut จะตัดภาพเป้นขาว-ดำเฉพาะตอนกลางคืน
 
ชื่อสินค้า :: K-EF134L01E : 1.3Megapixel
ราคา :: 9,xxx บาท

 1/3” 1.3Megapixel progressive scan CMOS
H.264&MJPEG dual-stream encoding
Max 30fps@1.3M(1280× 960) & 720P(1280× 720)
WDR, Day/Night(ICR), 3DNR, AWB, AGC, BLC
Multiple network monitoring: Web browser, EMS and Mobile-EMS
Max. IR LEDs Length 20m
Min. illumination 0.1 Lux  / F1.4 (Color)
 
IK10, IP66, PoE , DC12V
Corridor Mode Support  
K-EF134L01E : 1.3Megapixel
**K-EF134L01E Focal Length 2.8mm - 12mm (Motorized Zoom) -1/3” 1.3Megapixel progressive scan CMOS -H.264&MJPEG dual-stream encoding -Max 30fps@1.3M(1280× 960) & 720P(1280× 720) -WDR, Day/Night(ICR), 3DNR, AWB, AGC, BLC -Multiple network monitoring: Web browser, EMS and Mobile-EMS -Max. IR LEDs Length 20m -Min. illumination 0.1 Lux / F1.4 (Color) -IK10, IP66, PoE , DC12V -Corridor Mode Support
ความนิยม ::.
ราคา ::. 9,xxx บาท
K-EF134L01E : 1.3Megapixel
ราคา :: 9,xxx บาท

 1/3” 1.3Megapixel progressive scan CMOS
H.264&MJPEG dual-stream encoding
Max 30fps@1.3M(1280× 960) & 720P(1280× 720)
WDR, Day/Night(ICR), 3DNR, AWB, AGC, BLC
Multiple network monitoring: Web browser, EMS and Mobile-EMS
Max. IR LEDs Length 20m
Min. illumination 0.1 Lux  / F1.4 (Color)
 
IK10, IP66, PoE , DC12V
Corridor Mode Support  
ชื่อสินค้า :: sss
ราคา :: 111 บาท

ssss
sss
ssss
ความนิยม ::.
ราคา ::. 111 บาท
sss
ราคา :: 111 บาท

ssss
ชื่อสินค้า :: Patch Cord Fiber Optic OS2 LC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
ราคา :: บาท

 Patch Cord Fiber Optic OS2 LC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
Patch Cord Fiber Optic OS2 LC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
Patch Cord Fiber Optic OS2 LC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
ความนิยม ::.
ราคา ::. บาท
Patch Cord Fiber Optic OS2 LC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
ราคา :: บาท

 Patch Cord Fiber Optic OS2 LC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
ชื่อสินค้า :: Adapter 12V 1A , อะแดปเตอร์ 12V กระแส 1A
ราคา :: ตืดต่อสอบถาม บาท

 Adapter 12V 1A อะแดปเตอร์ 12V กระแส 1A
Adapter 12V 1A , อะแดปเตอร์ 12V กระแส 1A
Adapter 12V 1A , อะแดปเตอร์ 12V กระแส 1A
ความนิยม ::.
ราคา ::. ตืดต่อสอบถาม บาท
Adapter 12V 1A , อะแดปเตอร์ 12V กระแส 1A
ราคา :: ตืดต่อสอบถาม บาท

 Adapter 12V 1A อะแดปเตอร์ 12V กระแส 1A
 


บริษัท ดี-โปร คอมมิวนิเคชั่น เชียงราย จำกัด
47/1 หมู่ 2 ต.ริมกก อ.เมืองเชียงราย จ.เชียงราย 57100

Tel.053-166641 , 088-2587858 , 088-258-7859 E-Mail : dprocctv@gmail.com , Facebook : www.facebook.com/dpro.cctvcr


Copyright © 2011 All rights reserved. Design by ChiangraiWebDesign.com